ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก / ยูโรป้า ลีก / ซูเปอร์คัพ

โปรแกรมฟุตบอล 20 ส.ค.
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 20 สิงหาคม 2562
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก )
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ V สลาเวีย ปร้าก
02:00 อโปเอล นิโคเซีย V อาแจ๊กซ์
02:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ V คลับบรูก
โปรแกรมฟุตบอล 21 ส.ค.
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 21 สิงหาคม 2562
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก )
02:00 ยังบอยส์ V เร้ดสตาร์ เบลเกรด
02:00 โอลิมเปียกอส V คราสโนด้าร์
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ V โรเซนบอร์ก
โปรแกรมฟุตบอล 22 ส.ค.
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 สิงหาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ( รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก )
21:00 แอสทาน่า V บาเต้ บอริซอฟ
22:00 อรารัต อาร์มีเนีย V ดูเดแล็งก์
00:00 มัลโม่ V บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
00:00 ซูดูว่า V เฟเรนซวารอส
00:30 เฟเยนูร์ด V ฮาโปเอล เบีย เชว่า
00:30 ลูโดโกเร็ตส์ V เอ็นเค มาริบอร์
00:45 โคเปนเฮเก้น V ริก้า
01:00 เออีเค เอเทนส์ V แทร็ปซอนสปอร์
01:00 ลิเกีย วอร์ซอว์ V เรนเจอร์ส
01:30 เอแซด อัล์คมาร์ V รอยัล อันเวิร์ป
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ V วิกตอเรีย กิมาไรซ์
01:30 เกนท์ V ริเยก้า
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น V อพอลลอน ลิมาสโซล
01:30 สตราส์บูร์ก V แฟร้งค์เฟิร์ต
01:45 เซลติก V เอไอเค
01:45 ลินฟิลด์ V คาราบัก
01:45 สปอร์ติง บราก้า V สปาร์ตัก มอสโก
02:00 เอสปันญ่อล V ซอญ่า
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด V โมลด์
02:00 สโลวาน บราติสลาว่า V พีเอโอเค ซาโลนิก้า
02:00 โตริโน่ V วูล์ฟแฮมป์ตัน
โปรแกรมฟุตบอล 27 ส.ค.
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 27 สิงหาคม 2562
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบเพลย์ออฟ - นัดที่สอง )
02:00 เร้ดสตาร์ เบลเกรด V ยังบอยส์
02:00 โรเซนบอร์ก V ดินาโม ซาเกร็บ
02:00 คราสโนด้าร์ V โอลิมเปียกอส
โปรแกรมฟุตบอล 28 ส.ค.
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 28 สิงหาคม 2562
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ( รอบเพลย์ออฟ - นัดที่สอง )
02:00 สลาเวีย ปร้าก V ซีเอฟอาร์ คลูจ
02:00 อาแจ๊กซ์ V อโปเอล นิโคเซีย
02:00 คลับบรูก V แอลเอเอสเค ลินซ์
โปรแกรมฟุตบอล 29 ส.ค.
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 29 สิงหาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ( รอบเพลย์ออฟ - นัดที่สอง )
23:00 คาราบัก V ลินฟิลด์
23:45 ริก้า V โคเปนเฮเก้น
00:00 เอไอเค V เซลติก
00:00 อพอลลอน ลิมาสโซล V พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
00:00 บาเต้ บอริซอฟ V แอสทาน่า
00:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ V มัลโม่
00:00 โมลด์ V ปาร์ติซาน เบลเกรด
00:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า V สโลวาน บราติสลาว่า
00:00 ซอญ่า V เอสปันญ่อล
00:15 สปาร์ตัก มอสโก V สปอร์ติง บราก้า
00:30 ฮาโปเอล เบีย เชว่า V เฟเยนูร์ด
00:30 แทร็ปซอนสปอร์ V เออีเค เอเทนส์
01:00 ดูเดแล็งก์ V อรารัต อาร์มีเนีย
01:00 เฟเรนซวารอส V ซูดูว่า
01:00 ริเยก้า V เกนท์
01:00 รอยัล อันเวิร์ป V เอแซด อัล์คมาร์
01:15 เอ็นเค มาริบอร์ V ลูโดโกเร็ตส์
01:30 แฟร้งค์เฟิร์ต V สตราส์บูร์ก
01:45 เรนเจอร์ส V ลิเกีย วอร์ซอว์
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน V โตริโน่
02:00 วิกตอเรีย กิมาไรซ์ V สเตอัว บูคาเรสต์

เว็บฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | ปีที่ 17
นำเสนอ โปรแกรมฟุตบอล ตารางคะแนน ดาวซัลโว
© 2019 PremierDream


81+ mg : 5% vol

dd rose