ผลบอลเมื่อคืนไฮไลท์ฟุตบอลบอลพรุ่งนี้ดูบอลสดวิเคราะห์บอล

โปรแกรม/ตารางแข่งขันฟุตบอล พร้อมลิ้งค์และช่องถ่ายทอดสด

× แฟนฟุตบอล ลุ้นชมและเชียร์ทีมโปรดได้ช่องทางไหนบ้าง
พรีเมียร์ดรีม รวมโปรแกรมบอลชั้นนำมากมายให้ติดตาม
แล้วคุณจะไม่พลาดแมตช์สำคัญ ดูบอลมันส์แน่นอน
 คลิกดูช่องทางรับชมถ่ายทอดสดฟุตบอล

เว็บ/แอป TrueID · beIN SPORTS · AIS PLAY · UEFA.tv
ทีวีดิจิทัล ช่อง 36 PPTV
ทีวีดาวเทียม TrueVisions ( TVS )
* TPF = True Premier Football , TS = TrueSports
ทรูวิชั่นส์ ช่อง 600 TPF HD1
ทรูวิชั่นส์ ช่อง 602-605 TPF HD2-5
ทรูวิชั่นส์ ช่อง 607 beIN SPORTS 1
ทรูวิชั่นส์ ช่อง 608 beIN SPORTS 2
ทรูวิชั่นส์ ช่อง 686 TrueSports 7

บอลลีกดังพรีเมียร์ลีกลาลีกาบุนเดสลีกาเซเรียอาลีกเอิง

โปรแกรมบอลวันศุกร์ที่ 28 มกราคม 2565

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
เช้าวันศุกร์
 
ปารากวัย06:00อุรุกวัย
 
ชิลี07:15อาร์เจนติน่า
 
คืนวันศุกร์
 
โคลอมเบีย04:00เปรู
 
เวเนซูเอล่า05:00โบลิเวีย
 
เว็บ168 เว็บวิเคราะห์บอลออนไลน์ สำหรับคอบอล
ฟุตบอล ไทยลีก 1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด18:00สุพรรณบุรี
AIS PLAY , TV5
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ฮัดเดอร์สฟิลด์02:45สโต๊ก
 
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สก๊อตแลนด์
กรีน็อค มอร์ทัน02:45เรท โรเวอร์ส
beIN Xtra
ฟุตบอล เฟร้นช์คัพ
รอบ 16 ทีม
 
น็องต์03:00แบรสต์
beIN SPORTS 2

โปรแกรมบอลวันเสาร์ที่ 29 มกราคม 2565

ฟุตบอล ไทยลีก 1
ปทุม ยูไนเต็ด17:30เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
AIS PLAY
เมืองทอง ยูไนเต็ด18:00บุรีรัมย์
AIS PLAY , TV5
เชียงราย ยูไนเต็ด18:00โปลิศ เทโร
AIS PLAY , GMM25
หนองบัว พิชญ19:00แบงค็อก ยูไนเต็ด
AIS PLAY , PPTV
ฟุตบอล ไทยลีก 2
สุโขทัย17:00ชัยนาท
AIS PLAY
อุดรธานี18:00นครปฐม
AIS PLAY , T Sports 7
ขอนแก่น เอฟซี18:30แพร่
AIS PLAY
คัสตอม ลาดกระบัง19:00เชียงใหม่ เอฟซี
AIS PLAY
เกษตรศาสตร์19:00เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
AIS PLAY
ฟุตบอล แอฟริกาคัพ ออฟ เนชั่นส์
รอบ 8 ทีม
 
แกมเบีย23:00แคเมอรูน
beIN SPORTS 2
บูร์กินาฟาโซ02:00ตูนิเซีย
beIN SPORTS 2
ฟุตบอล พรีเมียร์ชิพ สก๊อตแลนด์
คู่ถ่ายทอดสด
 
รอสส์ เคาท์ตี้19:30เรนเจอร์ส
beIN SPORTS 1
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
บาร์นสลี่ย์22:00บอร์นมัท
 
ฟูแล่ม22:00แบล็คพูล
 
ฮัลล์22:00สวอนซี
 
ลูตัน22:00แบล็คเบิร์น
 
มิดเดิ้ลสเบรอ22:00โคเวนทรี
 
มิลล์วอลล์22:00เวสต์บรอม
 
เพรสตัน22:00บริสตอล ซิตี้
 
ควีนสพาร์ค22:00เร้ดดิ้ง
 
ปีเตอร์โบโร่00:30เชฟ.ยูไนเต็ด
 
ฟุตบอล เฟร้นช์คัพ
รอบ 16 ทีม
 
น็องซี่22:15อาเมียงส์
 
ตูลูส22:15Versailles
 
แร็งส์00:30บาสเตีย
beIN SPORTS 1
มาร์กเซย03:00มงเปลลิเยร์
beIN SPORTS 1

โปรแกรมบอลวันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม 2565

ฟุตบอล ไทยลีก 1
นครราชสีมา18:00ประจวบ
AIS PLAY , TV5
ชลบุรี18:00การท่าเรือ เอฟซี
AIS PLAY , GMM25
ราชบุรี19:30สมุทรปราการ ซิตี้
AIS PLAY , PPTV
ฟุตบอล ไทยลีก 2
ราชประชา18:00ราชนาวี
AIS PLAY , T Sports 7
ลําพูน วอริเออร์18:30ระนอง
AIS PLAY
อยุธยา ยูไนเต็ด19:00ตราด เอฟซี
AIS PLAY
ระยอง เอฟซี19:00ลำปาง
AIS PLAY
ฟุตบอล แอฟริกาคัพ ออฟ เนชั่นส์
รอบ 8 ทีม
 
อียิปต์22:00โมร็อกโค
beIN SPORTS 2
เซเนกัล02:00อีควาโทเรียลกินี
beIN SPORTS 2
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ดาร์บี้20:30เบอร์มิงแฮม
 
คาร์ดิฟฟ์23:00ฟอเรสต์
 
ฟุตบอล เฟร้นช์คัพ
รอบ 16 ทีม
 
Bergerac Perigord00:30แซ็งต์เอเตียน
beIN SPORTS 1
ล็องส์03:00โมนาโก
beIN SPORTS 1

โปรแกรมบอลวันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2565

ฟุตบอล เฟร้นช์คัพ
รอบ 16 ทีม
 
เปแอสเช03:15นีซ
beIN SPORTS 1

โปรแกรมบอลวันอังคารที่ 1 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล พรีเมียร์ชิพ สก๊อตแลนด์
คู่ถ่ายทอดสด
 
ฮิเบอร์เนี่ยน02:45ฮาร์ท
beIN SPORTS 1
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
มิลล์วอลล์02:45เพรสตัน
 
สวอนซี02:45ลูตัน
 

โปรแกรมบอลวันพุธที่ 2 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ไทยลีก 1
แบงค็อก ยูไนเต็ด18:00สมุทรปราการ ซิตี้
AIS PLAY , TV5
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด18:00สุพรรณบุรี
AIS PLAY
โปลิศ เทโร18:30บุรีรัมย์
AIS PLAY
ฟุตบอล ไทยลีก 2
อุดรธานี18:00ชัยนาท
AIS PLAY
ฟุตบอล แอฟริกาคัพ ออฟ เนชั่นส์
รอบรองชนะเลิศ
 
TBC02:00TBC
 
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
บาร์นสลี่ย์02:45คาร์ดิฟฟ์
 
ฮัดเดอร์สฟิลด์02:45ดาร์บี้
 
ฟุตบอล โกปาเดลเรย์ สเปน
รอบ 8 ทีม
 
ราโย บาเยกาโน่02:00มายอร์ก้า
 
บาเลนเซีย03:00คาดิซ
 

โปรแกรมบอลวันพฤหัสบดีที่ 3 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล แอฟริกาคัพ ออฟ เนชั่นส์
รอบรองชนะเลิศ
 
TBC02:00TBC
 
ฟุตบอล โกปาเดลเรย์ สเปน
รอบ 8 ทีม
 
เรอัล โซเซียดาด02:00เรอัล เบติส
 
แอธ.บิลเบา03:30เรอัล มาดริด
 

โปรแกรมบอลวันศุกร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ไทยลีก 2
เชียงใหม่ เอฟซี18:00สุโขทัย
AIS PLAY
ฟุตบอล เอฟเอคัพ
รอบ 32 ทีม
 
แมน.ยูไนเต็ด03:00มิดเดิ้ลสเบรอ
 
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เบอร์มิงแฮม02:45เชฟ.ยูไนเต็ด
 
ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
เคตาเฟ่00:30เลบันเต้
 
ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน02:30โบคุ่ม
 
ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
มาร์กเซย03:00อ็องเช่ร์
 

โปรแกรมบอลวันเสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เบิร์นลี่ย์01:00วัตฟอร์ด
TPF HD1 , ID Station
ฟุตบอล เอฟเอคัพ
รอบ 32 ทีม
 
คิดเดอร์มินสเตอร์19:30เวสต์แฮม
 
เคมบริดจ์22:00ลูตัน
 
เชลซี22:00พลีมัท
 
คริสตัล พาเลซ22:00ฮาร์ทลีย์พูล
 
เอฟเวอร์ตัน22:00เบรนต์ฟอร์ด
 
ฮัดเดอร์สฟิลด์22:00บาร์นสลี่ย์
 
แมน.ซิตี้22:00ฟูแล่ม
 
ปีเตอร์โบโร่22:00ควีนสพาร์ก
 
เซาแทมป์ตัน22:00โคเวนทรี
 
สโต๊ก22:00วีแกน
 
วูล์ฟแฮมป์ตัน22:00นอริช
 
สเปอร์ส03:00ไบรตัน
 
ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
แบล็คพูล22:00บริสตอล ซิตี้
 
ฮัลล์22:00เพรสตัน
 
สวอนซี00:30แบล็คเบิร์น
 
ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
เอลเช่20:00อลาเบส
 
มายอร์ก้า22:15คาดิซ
 
เซลต้า บีโก้00:30ราโย บาเยกาโน่
 
โอซาซูน่า03:00เซบีย่า
 
ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
โคโลญ21:30ไฟร์บวร์ก
 
ไมนซ์21:30ฮอฟเฟนไฮม์
 
บีเลเฟลด์21:30กลัดบัค
 
เอาก์สบวร์ก21:30อูนิโอน เบอร์ลิน
 
สตุ๊ตการ์ท21:30แฟรงค์เฟิร์ต
 
บาเยิร์น มิวนิค00:30ไลป์ซิก
 
ฟุตบอล เซเรียอา อิตาลี
โรม่า21:00เจนัว
 
อินเตอร์ มิลาน00:00เอซี มิลาน
 
ฟิออเรนติน่า02:45ลาซิโอ
 
ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
แซ็งต์เอเตียน23:00มงเปลลิเยร์
 
โมนาโก03:00ลียง
 

โปรแกรมบอลวันอาทิตย์ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล แอฟริกาคัพ ออฟ เนชั่นส์
ชิงอันดับสาม
 
TBC23:00TBC
 
รอบชิงชนะเลิศ
 
TBC02:00TBC
 
ฟุตบอล เอฟเอคัพ
รอบ 32 ทีม
 
ลิเวอร์พูล19:00คาร์ดิฟฟ์
 
ฟอเรสต์23:00เลสเตอร์
 
บอร์นมัท01:30บอแรม วู้ด
 
ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
บาเลนเซีย20:00เรอัล โซเซียดาด
 
บาร์เซโลน่า22:15แอต.มาดริด
 
เรอัล เบติส00:30บียาร์เรอัล
 
เรอัล มาดริด03:00กรานาด้า
 
ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
ดอร์ทมุนด์21:30เลเวอร์คูเซ่น
 
โวล์ฟสบวร์ก23:30กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
 
ฟุตบอล เซเรียอา อิตาลี
อตาลันต้า18:30กายารี่
 
โบโลนญ่า21:00เอ็มโปลี
 
ซามพ์โดเรีย21:00ซาสซูโอโล่
 
เวเนเซีย21:00นาโปลี
 
อูดิเนเซ่00:00โตริโน่
 
ยูเวนตุส02:45เวโรน่า
 
ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ลอริยองต์19:00ล็องส์
 
นีซ21:00แกลร์มงต์
 
แร็งส์21:00บอร์กโดซ์
 
สตราสบูร์ก21:00น็องต์
 
ทรัวส์21:00เม็ตซ์
 
แรนส์23:00แบรสต์
 
ลีลล์02:45เปแอสเช
 

โปรแกรมบอลวันจันทร์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
แอธ.บิลเบา03:00เอสปันญ่อล
 
ฟุตบอล เซเรียอา อิตาลี
ซาแลร์นิตาน่า02:45สเปเซีย
 

โปรแกรมบอลวันอังคารที่ 8 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ชิงแชมป์สโมสรโลก
รอบรองชนะเลิศ
 
พัลไมรัส23:30TBC
 
ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
นิวคาสเซิ่ล02:45เอฟเวอร์ตัน
TPF HD4 , ID Station
เวสต์แฮม02:45วัตฟอร์ด
TPF HD3
เบิร์นลี่ย์03:00แมน.ยูไนเต็ด
TPF HD1
ฟุตบอล โคปปาอิตาเลีย
รอบ 8 ทีม
 
อินเตอร์ มิลาน03:00โรม่า
 

โปรแกรมบอลวันพุธที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ชิงแชมป์สโมสรโลก
รอบรองชนะเลิศ
 
TBC23:30เชลซี
 
ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
แมน.ซิตี้02:45เบรนต์ฟอร์ด
TPF HD1
นอริช02:45คริสตัล พาเลซ
TrueSports HD2 , ID Station
สเปอร์ส02:45เซาแทมป์ตัน
TPF HD3
แอสตัน วิลล่า03:00ลีดส์
TPF HD1
ฟุตบอล โคปปาอิตาเลีย
รอบ 8 ทีม
 
เอซี มิลาน03:00ลาซิโอ
 

โปรแกรมบอลวันพฤหัสบดีที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ลิเวอร์พูล02:45เลสเตอร์
TPF HD1
วูล์ฟแฮมป์ตัน02:45อาร์เซน่อล
TPF HD3
ฟุตบอล โคปปาอิตาเลีย
รอบ 8 ทีม
 
อตาลันต้า00:00ฟิออเรนติน่า
 
ยูเวนตุส03:00ซาสซูโอโล่
 

โปรแกรมบอลวันเสาร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ชิงแชมป์สโมสรโลก
ชิงอันดับสาม
 
TBC20:00TBC
 
รอบชิงชนะเลิศ
 
TBC23:30TBC
 
ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
แมน.ยูไนเต็ด19:30เซาแทมป์ตัน
 
เบรนต์ฟอร์ด22:00คริสตัล พาเลซ
 
เอฟเวอร์ตัน22:00ลีดส์
 
วัตฟอร์ด22:00ไบรตัน
 
นอริช00:30แมน.ซิตี้
 

โปรแกรมบอลวันอาทิตย์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เบิร์นลี่ย์21:00ลิเวอร์พูล
 
นิวคาสเซิ่ล21:00แอสตัน วิลล่า
 
สเปอร์ส21:00วูล์ฟแฮมป์ตัน
 
เลสเตอร์23:30เวสต์แฮม
 

โปรแกรมบอลวันอังคารที่ 15 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
แมน.ยูไนเต็ด03:15ไบรตัน
 
ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
รอบ 16 ทีม - นัดแรก
 
เปแอสเช03:00เรอัล มาดริด
 
สปอร์ติง ลิสบอน03:00แมน.ซิตี้
 

โปรแกรมบอลวันพุธที่ 16 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
รอบ 16 ทีม - นัดแรก
 
ซัลซ์บวร์ก03:00บาเยิร์น มิวนิค
 
อินเตอร์ มิลาน03:00ลิเวอร์พูล
 

โปรแกรมบอลวันพฤหัสบดีที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565

ฟุตบอล ยูโรปาลีก
รอบเพลย์ออฟ - นัดแรก
 
บาร์เซโลน่า00:45นาโปลี
 
ดอร์ทมุนด์00:45เรนเจอร์ส
 
เชรีฟ ติราสปอล00:45สปอร์ติง บราก้า
 
เซนิต00:45เรอัล เบติส
 
อตาลันต้า03:00โอลิมเปียกอส
 
ปอร์โต้03:00ลาซิโอ
 
ไลป์ซิก03:00เรอัล โซเซียดาด
 
เซบีย่า03:00ดินาโม ซาเกร็บ
 
ฟุตบอล ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก
รอบ 16 ทีม - นัดแรก
 
มิดทิลแลนด์00:45พีเอโอเค ซาโลนิกา
 
เฟเนร์บาห์เช่00:45สลาเวีย ปราก
 
ราปิด เวียนนา00:45วิเทสส์
 
เซลติก03:00โบโด/กลิมท์
 
เลสเตอร์03:00แรนเดอร์ส
 
มาร์กเซย03:00คาราบัก
 
พีเอสวี03:00มัคคาบี เทลอาวีฟ
 
สปาร์ต้า ปราก03:00ปาร์ติซาน เบลเกรด
 

พรีเมียร์ดรีม | PremierDream
เว็บฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | ก้าวสู่ปีที่ 20
โปรแกรมบอล ตารางคะแนน ดาวซัลโว แอสซิสต์


ABV 5+ %

dd rose